• 100276-RXctbx

Gyaran Hacks

Kuna son "gajarta" lokacin dasawa?Kuna so ku zama mafi inganci a cikin lambun kuma ku sami samfurin ƙarshe mai inganci?Ko kai mai noman gida ne mai shuka guda ɗaya a cikin kabad ɗinka ko gonar gona mai kadada da yawa da iri iri, waɗannan shawarwari da dabaru zasu zo da amfani.

labarai11

Shuke tsire-tsire:

 

Wanda aka sani da defoliation, aikin cire ganye daga shuka yana da fa'idodi da yawa.Ɗaya daga cikin waɗannan shine jujjuyawar makamashi, wanda zai iya kasancewa datse ƙasa na uku zuwa rabi na shuka don haɓaka makamashi sama ko datsa saman nodes don haɓaka girma a kwance (wanda ake kira saman).Cire ganye mai rai shima yana taimakawa haske shiga cikin alfarwa.Baya ga haske, iska na iya tafiya cikin walwala a kewayen shukar, don tabbatar da cewa ba ta dawwama.Samun kayan aikin da suka dace don aikin yana ɗaya daga cikin ƙwarewa mafi kyau.Muna son amfani da almakashi lokacin da muka cire ganye a cikin taproot.Waɗannan almakashi za su yanke duk wani tushe da kuke buƙatar su.

Lokacin da aiki yana buƙatar lokaci mai yawa na abin duniya, lokaci shine kuɗi, don haka muna da wasu dabaru don adana ɗan lokaci.Ɗaya daga cikin mafi kyawun abin da na samo shine amfani da trimmer.

Da farko, yanke takamaiman sassa na shuka wanda ke hana ci gaban gaba ɗaya.Zai iya zama cewa manyan ganye suna toshe haske daga sauran tsire-tsire na cannabis, suna toshe su.Cire duk wani matattu ko ganyen rawaya, kamar yadda kuma za su iya hana girma da fitar da albarkatu daga tsirrai masu lafiya.Yankewa yana ba da damar kwararar iska mai ƙarfi zuwa tsakiyar shuka, wanda a ƙarshe ya hana ƙura daga girma.Tabbatar cewa kayi la'akari da abubuwan da ke biyo baya lokacin dasawa:

Yanayi muhimmin bangare ne na kusan kowane nau'in noma.Haɓaka cannabis a waje a cikin haske na halitta da yanayin yanayi na iya zama hanya mafi sauƙi, amma sau da yawa baya samar da matsakaicin yawan amfanin cannabis.Ana iya sarrafa tsire-tsire a cikin yanayin da aka tsara a cikin yanayin cikin gida mai sarrafawa.Bambance-bambancen zafin jiki da zafi don tabbatar da cikakke, kyakkyawan yanayi zai haifar da sakamako mai inganci.

Yawancin tsire-tsire suna buƙatar yalwar rana ko haske, kuma tsire-tsire suna buƙatar kimanin sa'o'i 18 na haske a rana yayin girma kayan lambu.A lokacin furanni, lokacin hasken ya canza zuwa sa'o'i 12 tare da haske da sa'o'i 12 ba tare da haske ba.Dole ne a rarraba hasken daidai a kan dukkan tsire-tsire.Ana iya samun wannan tare da hasken LED ko CMH, duka biyun suna da kyakkyawan ingancin hasken bakan.

Kar a yi gaggawar girma shuka saboda ƙila ba za ku sami sakamakon da kuke so ba.Farkon girbi yana nufin cewa buds na shuka ba su da isasshen lokaci don isa iyakar ƙarfinsu.Idan kun jira tsayi da yawa don girbi fa'idodin, tasirin zai canza daga inzali mai kuzari zuwa gogewa mai annashuwa.Yi tunani game da shi dangane da sakamakon da kuke son cimmawa.

Za ku ga babban karuwa a duka da kuma ingancin yawan amfanin gonar ku.


Lokacin aikawa: Oktoba-30-2021